0

EDS-205A: Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

Tỉnh/Thành phốToàn quốc
EDS-205A: Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

EDS-205A Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet hỗ trợ 10/100Base-T(X)(RJ45 connector), 100BaseFX (multi/single-mode, SC or ST connector) của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.EDS-205A được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng, Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh, …

Tính năng của sản phẩm:

  • 10/100BaseT(X) (RJ45
  • Redundant dual 12/24/48 VDC power inputs
  • IP30 aluminum housing
  • Rugged hardware design well suited for hazardous locations (Class 1 Div. 2/ATEX Zone 2), transportation (NEMA TS2/EN 50121-4/e-Mark), and maritime environments (DNV/GL/LR/ABS/NK)
  • -40 to 75°C operating temperature range (-T models)

Chi tiết: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/eds-205a-switch-cong-nghiep-5-cong-ethernet

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: [email protected]

30/01/2023 16:01

8956 days, 9 hours

Listing ID 24163d787796fb80 15 total views, 1 today
Report problem
Processing your request, Please wait....

Liên hệ người đăng tin

Avatar of Lê Tuấn

Lê Tuấn

Listing Owner Member Since: 03/03/2021

Contact Owner

Contact Owner

Complete the form below to send a message to this owner.

Comments